Trang chủ HIV  |  Web Link  |  Giới thiệu |  Liên hệ  |  English 
hiv logo

Thông báo

Icon
Error

Đăng nhập


Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to last unread
Offline Sicom  
#1 Đã gửi : 09/04/2020 lúc 11:29:05(UTC)
Sicom

Danh hiệu: Thành viên mới

Nhóm: Thành viên mới
Gia nhập: 09-04-2020(UTC)
Bài viết: 1

Chào ad và moi người!
Em đang uống 3F , mọi khi uống 3in1 là viên thuốc có chữ M152 , tháng này đổi viên thuốc có chữ M và chữ LTE , sau khi uống được 1 tháng thịt miệng em liên tục bị nhiệt hết xong nổi tiếp nhất lát ở lưỡi . Cho em hỏi cột phải do thuốc hay do gan vậy mn ? Có ai bị giống em ko ?
Quảng cáo
Offline PHUC MINH  
#2 Đã gửi : 09/04/2020 lúc 09:38:52(UTC)
PHUC MINH

Danh hiệu: Thành viên danh dự

Nhóm: Administrators, BQT, Tham vấn viên Diễn đàn
Gia nhập: 04-12-2013(UTC)
Bài viết: 6.584
Man
Đến từ: Hồ Chí Minh

Thanks: 1734 times
Được cảm ơn: 3122 lần trong 2366 bài viết

Hai loại thuốc đều là loại 3 trong 1. Đều do hãng dược My Lan của Ấn Độ sản xuất. Thuốc TLE có hàm lượng Enfavirenz thấp hơn loại M152 như vậy viên em đang sử dụng tác dụng phụ ít hơn viên M152 em dùng trước.
UserPostedImage
NHANH CHÓNG-TRÁCH NHIỆM
AN TOÀN 99+NGUY CƠ 1=CÓ NGUY CƠ

Zalo:034.9150.947-Vui lòng không nhắn tin, điện thoại về khuya Cám ơn!
Chú ý khi có hành vi nguy cơ lây nhiễm HIV:
-Hãy tới các TT y tế dự phòng, TT phòng chống HIV/AIDS, Hoặc những bệnh viện lớn trước 72 giờ để Bác sỹ chuyên khoa về HIV tư vấn, xét nghiệm máu và hướng dẫn dùng thuốc phòng chống phơi nhiễm.
-Không nên tự mua thuốc ở ngoài, tránh thuốc giả, không đúng phác đồ điều trị dẫn tới tiền mất tật mang.
-SAU NGUY CƠ QUÁ 72 GIỜ DÙNG PEP KHÔNG CÒN HIỆU QUẢ, MÀ TỔN HẠI SỨC KHỎE, TỐN TIỀN
Rss Feed  Atom Feed
Ai đang xem chủ đề này?
Guest (2)
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.